QUỐC TANG ĐỒNG CHÍ TỔNG BÍ THƯ NGUYỄN PHÚ TRỌNG - NHÀ LÃNH ĐẠO LỖI LẠC CỦA ĐẢNG
  • An Giang
  • Bình Dương
  • Bình Phước
  • Bình Thuận
  • Bình Định
  • Bạc Liêu
  • Bắc Giang
  • Bắc Kạn
  • Bắc Ninh
  • Bến Tre
  • Cao Bằng
  • Cà Mau
  • Cần Thơ
  • Điện Biên
  • Đà Nẵng
  • Đà Lạt
  • Đắk Lắk
  • Đắk Nông
  • Đồng Nai
  • Đồng Tháp
  • Gia Lai
  • Hà Nội
  • Hồ Chí Minh
  • Hà Giang
  • Hà Nam
  • Hà Tây
  • Hà Tĩnh
  • Hòa Bình
  • Hưng Yên
  • Hải Dương
  • Hải Phòng
  • Hậu Giang
  • Khánh Hòa
  • Kiên Giang
  • Kon Tum
  • Lai Châu
  • Long An
  • Lào Cai
  • Lâm Đồng
  • Lạng Sơn
  • Nam Định
  • Nghệ An
  • Ninh Bình
  • Ninh Thuận
  • Phú Thọ
  • Phú Yên
  • Quảng Bình
  • Quảng Nam
  • Quảng Ngãi
  • Quảng Ninh
  • Quảng Trị
  • Sóc Trăng
  • Sơn La
  • Thanh Hóa
  • Thái Bình
  • Thái Nguyên
  • Thừa Thiên Huế
  • Tiền Giang
  • Trà Vinh
  • Tuyên Quang
  • Tây Ninh
  • Vĩnh Long
  • Vĩnh Phúc
  • Vũng Tàu
  • Yên Bái

Chỉ định thầu rút gọn

Gói thầu nào được chỉ định thầu rút gọn?

Gói thầu nào được chỉ định thầu rút gọn?

Trả lời công dân - doanh nghiệp 30/09/2020 10:02

(Chinhphu.vn) - Đơn vị ông Nguyễn Tiến Việt (Bắc Giang) được giao dự toán 150 triệu đồng để thuê tư vấn xây dựng phương án chuyển loại rừng từ rừng sản xuất sang rừng phòng hộ, đã được UBND tỉnh phê duyệt quy hoạch là rừng phòng hộ.

Yêu cầu về hồ sơ đối với chỉ định thầu rút gọn qua mạng

Yêu cầu về hồ sơ đối với chỉ định thầu rút gọn qua mạng

Trả lời công dân - doanh nghiệp 30/06/2020 08:02

(Chinhphu.vn) – Khi đăng tải kế hoạch lên Hệ thống mạng đấu thầu quốc gia, Hệ thống mặc định đối với chỉ định thầu rút gọn là phương thức một giai đoạn một túi hồ sơ.

Được chỉ định thầu rút gọn gói thầu không quá 1 tỷ đồng

Được chỉ định thầu rút gọn gói thầu không quá 1 tỷ đồng

Trả lời công dân - doanh nghiệp 26/11/2017 07:02

(Chinhphu.vn) - Đơn vị ông Phan Văn Linh (Hải Dương) đang tổ chức lựa chọn nhà thầu gói thầu xây lắp nằm trong hạn mức chỉ định thầu (không quá 1 tỷ đồng), giá gói thầu là 832.580.000đ. Đơn vị ông áp dụng hình thức chỉ định thầu rút gọn theo Điều 56 Nghị định 63/2014/NĐ-CP. Ông Linh hỏi, như vậy có đúng quy định không?

Gói thầu 950 triệu đồng có được chỉ định thầu rút gọn?

Gói thầu 950 triệu đồng có được chỉ định thầu rút gọn?

Trả lời công dân - doanh nghiệp 21/06/2017 10:02

(Chinhphu.vn) - Cơ quan bà Nguyễn Mỹ Chi (tỉnh Khánh Hoà) có công trình xây dựng nhà làm việc, giá gói thầu xây lắp là 950 triệu đồng, thuộc nguồn vốn chi thường xuyên. Vậy, cơ quan bà áp dụng hình thức chỉ định thầu rút gọn đối với gói thầu xây lắp dưới 1 tỷ đồng hay áp dụng hình thức chào hàng cạnh tranh thông thường?

}